ลงประกาศขายสินค้าฟรี โฆษณาสินค้าฟรี รับจ้างโพสต์เว็บบอร์ด รับจ้างโฆษณาสินค้า
บริการโปรโมทเว็บ โฆษณาสินค้า ติด google

ลำโพงfender, ลำโพงfender newport, ลำโพงfender monterey, เคสmoshi, เคสไอโฟน, เคสSpeck, หูฟังsennheiser, ปากกาสไตลัสAdonit

Foot Valve, วาล์วอุตสาหกรรม, ฟุตวาล์วสวิง, ฟุตวาล์วสปริง, เกจวาล์ว รับจ้างโพสต์เว็บ รับโพสเว็บ โปรโมทเว็บ โฆษณาสินค้า ราคาถูก บ้านน็อคดาวน์, บ้านสำเร็จรูป รับทำรั้ว รับทำseoราคาถูก, รับดันอันดับเว็บ, รับโปรโมทเว็บราคาถูก รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา บ้านน็อคดาวน์, ขายบ้านน็อคดาวน์, รับออกแบบบ้านน็อคดาวน์, บ้านสำเร็จรูป

จำหน่ายสายแลน รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา ตอกเสาเข็ม, ขายเสาเข็ม, ขายแผ่นพื้น, ปั้นจั่น, รับผลิตเสาเข็ม รับจ้างโพสต์เว็บ รับโพสเว็บ โปรโมทเว็บ โฆษณาสินค้า ราคาถูก ไนโตรเจนเหลว โปรโมทเว็บ รับประกันติด google หน้า 1 รับทำ SEO ราคาถูก ศูนย์ดูแลผู้สูงอายุ

บ้านน็อคดาวน์, บ้านสำเร็จรูป รถเช่ากรุงเทพ, เช่ารถกรุงเทพ เทรดforex รับจัดทำบัญชี รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา สีเจลทาเล็บ, ขายเครื่องอบเจล, อุปกรณ์ทำเล็บ, ขายอุปกรณ์ทำผม

รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา เบอร์มงคล รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา สมัครเน็ต  รับทาสี รับผลิตกลูต้า, รับผลิตอาหารเสริม รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา

ไทรเกาหลี, ขายต้นไทรเกาหลี รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา รับติดป้ายแบนเนอร์ ป้ายโฆษณา บ้านผลบอล, บอลวันนี้ เตียงเหล็ก รักษาข้อเข่าเสื่อม แบบไม่ต้องผ่าตัด, Proionic Knee Joint Rejuvenation ยาดม

รับทำseoราคาถูก, รับโปรโมทเว็บไซต์, รับดันอันดับเว็บไซต์, รับทำเว็บไซต์, ออกแบบเว็บไซต์ราคาถูก, รับประกันติดgoogle

สิ้้นเดือนของรถกระบะขนของ

สิ้้นเดือนของรถกระบะขนของ
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2018, 01:22:08 PM »

บริการโปรโมทเว็บ โฆษณาสินค้า ติด google

"         ฮัลโหลลลลล สวัสดีวันหยุดครับ วันนี้หลายๆคนก็คงหยุดอยู่บ้านกันครับ ทีมรถกระบะขนของเองไม่ได้หยุดเราออกมาทำงานรถกระบะขนของกันทุกคนครับ วันนี้หลายๆคนก็คงจะออกไปบำเพ็ญบุญกันใช่มั้ยครับ หยุดอย่างนี้ส่งผลดีต่องานรถกระบะขนของครับ แถมยังหยุดเอาตอนใกล้ๆจะสิ้นเดือนด้วยครับ ทีมงานรถกระบะขนของก็วุ่นเลยครับวันนี้ ใครที่ต้องคิวงานรถกระบะขนของภายในวันนี้บอกได้เลยนะครับว่าหมดสิทธิ์แล้วครับ ทีมงานรถกระบะขนของปิดรับคิวงานรถกระบะขนของไปแล้วครับเนื่องจากว่ามีลูกค้าจองคิวงานรถกระบะขนของเอาไว้จนเต็มหมดแล้วครับ ช่วงสิ้นเดือนอย่างนี้ผมก็ไม่ฉงนสนเท่ห์ครับ เป็นลักษณะนี้อยู่บ่อยๆครับ เพราะคนโดยมากที่รู้ตัวว่าจะต้องใช้บริการรถกระบะขนของช่วงสิ้นเดือนเขาก็จะเตรียมจับจองคิวกันไปแล้วตั้งแต่ต้นเดือนกลางเดือนเลยครับ เพราะบางทีถ้ามาจองคิวงานรถกระบะขนของเอาตอนปลายเดือนมันจะไม่ทันเอาครับ เช้ามาก็ทีมรถกระบะขนของก็เริ่มงานกันเลยครับ รวมตัวทีมรถกระบะขนของกันได้ก็ออกเดินทางเลย วันนี้ดวงขึ้นรถไม่ติดเลยครับ หยุดกันหมดโล่งมาก ทีมก็อยากจะให้เป็นแบบนี้ได้ทุกวันนะครับ พรุ่งนี้ทีมรถกระบะขนของก็ต้องมาพบความจริงอีกครับว่ารถมันจะติดหนักเหมือนเดิมครับ
         กรุงเทพโล่งมากๆครับ ทีมรถกระบะขนของทำงานรถกระบะขนของกันสบายๆครับ ทีมรถกระบะขนของบางคนยังไม่รู้เลยครับว่าวันนี้วันหยุด หยุดทุกทีครับ ยิ่งเป็นวันสำคัญทางพระศาสนายิ่งหยุดกันเข้าไปใหญ่ครับ บางร้านหยุดขายวันนี้ 1 วัน หาข้าวกินยากลำบากมากครับ บริษัทที่ทีมรถกระบะขนของเข้าไปทำงานวันนี้ก็ดูเหมือนว่าจะเป็นบริษัทล้างเลยนะครับ มีพนักงานเข้ามารองรับทีมรถกระบะขนของแค่ 1 คนครับ ก็ทีมรถกระบะขนของมีหน้าที่ไปรับเฟอร์นิเจอร์ 2-3 ชิ้นเข้ามาส่งให้ที่บริษัทครับ เป็นโซฟา ชุดใหญ่ 1 ชุดครับ กับต้นไม้ปลอมที่เอาไว้ประดับตกแต่งอีก 2 ต้นครับทีมเข้าไปถึงบริษัทก็ย้ายทุกอย่างไปไว้ที่ห้องรับรองครับ เป็นห้องกระจกล้วนๆครับ ทำอะไรทีมรถกระบะขนของก็ต้องระวังให้มากๆครับจัดเรียงทุกอย่างเข้าที่ทีมรถกระบะขนของก็ไปงานรถกระบะขนของคิวอื่นกันต่อครับ งานรถกระบะขนของคิวต่อไปของไม่ลำบากครับรถเครื่อง 2 คันครับ พอดีว่าลูกค้าจะย้ายหอแล้วเอาของเล็กๆใส่รถส่วนตัวของตัวเองไปหมดแล้วครับ เหลือรถมอเตอร์ไซค์อีก 2 คันเท่านั้นครับ ระยะทางก็ไม่ใกล้ชิดไม่ไกลลิบครับ แต่ถ้าใครขับรถจักรยานยนต์บนถนนใหญ่ๆ ไม่ค่อยคล่องก็จะดูห่างแล้วก็น่ากลัวครับ เพราะถนนมันหลายช่องครับอาจจะไม่ได้สติได้ครับ ลูกค้าก็เลยเลือกที่จะใช้บริการรถกระบะขนของดีกว่าครับ"

รับย้ายบ้านย้ายหนัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2018, 12:34:23 PM »
         ดึกๆอย่างนี้นอนกันหรือยังครับ ทีมงานรับย้ายบ้านนอนกันหมดแล้วมั้งครับป่านนี้ แต่ผมยังไม่นอนครับ เพราะพรุ่งนี้ผมไม่มีงานรับย้ายบ้านต้องไปทำครับ แต่ก็ไม่ใช่ว่าผมจะวางงานเพราะงานรับย้ายบ้านในส่วนอื่นๆก็ยังมีอีกหลายอย่างครับ เราแค่ส่งทีมรับย้ายบ้านออกไปทำงานยกเท่านั้นเองครับ ฐานบัญชาการจริงๆจะอยู่ที่อู่ครับ งานรับย้ายบ้านมันมีเรื่องให้ได้ทำทั้งวันนั้นละครับ ตอนนี้งานรับย้ายบ้านกำลังจะหมดช่วงต้นเดือนเข้าไปทุกทีแล้วครับงานรับย้ายบ้านเริ่มที่จะเบาบางลงไปพอตัวครับ ช่วงกลางเดือนกำลังที่จะเปลี่ยนเข้ามาแทนที่ครับ ทีมรับย้ายบ้านก็เตรียมแผนรับมือเอาไว้แล้วครับ ช่วงนี้เราจะเน้นรับงานรับย้ายบ้านทุกอย่างครับใกล้ไกลทีมรับย้ายบ้านไปหมดครับ เมื่อวานไปเจองานยกหนังมาครับ เห็นลูกค้าแจ้งว่าเป็นหนังวัวครับ ให้ทีมรับย้ายบ้านไปขึ้นของกันตั้งแต่เช้ามืดเลยครับ หนังวัวประมาณ 35 มัด หนักรวมกัน 700 กว่ากิโลกรัม แล้วทีมรับย้ายบ้านมีกันไปแค่ 2 คนครับ แต่ก็ได้ตกลงกับผู้ซื้อแล้วครับว่าต้องหาคนมาช่วยซึ่งผู้ใช้บริการก็จัดมาแค่ 2 คนเท่านั้นครับ ใครไม่เคยยกม้วนหนังไม่รู้หรอกครับว่ามันหนักแค่ไหนครับ ทีมรับย้ายบ้านจับคู่ยกกัน 4 คนครับกว่าจะเอาขึ้นรถได้ทั้งหมดเล่นเอาเหน็ดเหนื่อยเหมือนกันครับ
          พอไปถึงที่หมายซึ่งก็เป็นจังหวัดที่ไกลพอสมควรครับ ทางโรงงานปลายทางก็เตรียมคนยกของเอาไว้แล้วครับ เดินเรียงกันมาหยิบกันไปคนละม้วนด้วยความสันทัดครับ แต่ละคนยกม้วนหนังเดินลอยไปเลยครับเหมือนมันเบามากสงสัยจะยกกันปกติครับ แข็งแรงจริงๆครับ  ม้วนราคาน่าจะแพงนะครับ เห็นลูกค้านับแล้วนับอีกหลายรอบ พอไปถึงที่โรงงานก็นับซ้ำกันอีกรอบ ทีมรับย้ายบ้านก็ไม่รู้ว่ามันราคาซักเท่าไหร่ครับ แต่คิดว่ามีราคามากมั่นใจครับไม่อย่างนั้นไม่นับกันขนาดนี้ครับ ช่วงนี้อะไรก็มีราคาไปหมดครับ น้ำมันก็ขึ้นครับมีผลกับทีมรับย้ายบ้านโดยตรงเลยครับ ทีมรับย้ายบ้านขับรถกันเป็นอาชีพหลักครับ น้ำมันคือปัจจัยที่ 1 เลยก็ว่าได้ครับของเรื่องค่าบริการ ทีมรับย้ายบ้านก็ต้องปรับขึ้นไปตามสถานการณ์ครับ ช่วงนี้ก็ทำงานรับย้ายบ้านกันแสนเข็ญหน่อยครับเพราะว่าฝนก็เล่นตกทุกวี่ทุกวันครับ งานรับย้ายบ้านมันก็สะดุดไม่ขลุกขลักเหมือนก่อนครับ ดีที่เมื่อวานทีมรับย้ายบ้านไปบ้านนอกแล้วฝนไม่ตกครับ ถ้าฝนตกลงมาแย่แน่นอนครับ เพราะระยะทางที่วิ่งเมื่อวานนั้นถือว่าไกลเอาเรื่องเหมือนกันครับเลยระยะทางที่ทีมรับย้ายบ้านกำหนดไว้ว่าจะวิ่งอยู่นิดหน่อยครับ เฉพาะความตื๋อที่ทีมรับย้ายบ้านต้องวิ่งรถยนต์มันจำเป็นจะต้องใช้ความเร็วที่มากนุ่มนวลครับ

ทีมรถกระบะขนของเดือนร้อนหนัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 04:18:24 PM »
        เรื่องพังๆของทีมรถกระบะขนของก็มีไม่เล็กครับ ทำงานรถกระบะขนของมาก็หลายปีครับวันที่ซวยๆมันก็มีอยู่เยอะครับ งานรถกระบะขนของเป็นงานต้องออกไปตามสถานที่ต่างๆซึ่งทีมรถกระบะขนของจะไม่รู้เลยว่าต้องออกไปเจอกันสภาพถนน การจราจร ผู้คน หรือสิ่งก่อสร้างอะไรบ้างครับ ทีมรถกระบะขนของต้องเริ่มใหม่ทุกวัน ลู่ทางที่แบบว่า ย้ายตึกเดิมๆมีไม่กระบุงโกยมากเท่าไหร่ครับ เมื่อก่อนทีมรถกระบะขนของหลงทางกันทุกวันครับเดี๋ยวนี้มี GPS มาคอยช่วยครับอะไรมันก็มันก็หมูขึ้นเยอะ ข้อสงสัยเรื่องเส้นทางของทีมรถกระบะขนของหมดไป แต่ไม่ได้แปลว่าปัญหาอื่นจะหมดตามไปด้วย การไปต่างจังหวัดของทีมรถกระบะขนของแต่ละครั้ง เป็นเรื่องที่ค่อนข้างหนักเอาการครับ เพราะต้องวิเคราะห์สภาพรถก่อนออกให้แน่นอนก่อนครับ อย่างล่าสุดทีมรถกระบะขนของเพิ่งโดนมาสดๆร้อนๆ ได้งานรถกระบะขนของต่างจังหวัดมา 1 ตัวครับ ทีมรถกระบะขนของก็จัดชุดต่างจังหวัดออกไปครับ เตรียมตัวกันอย่างดีครับ รับของจากกรุงเทพมุ่งหน้าออกต่างจังหวัด ทีมรถกระบะขนของขับรถไปถึงปลายของลูกค้าได้อย่างพ้นภัยครับ ไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้นระหว่างทางครับ จนขากลับครับทีมรถกระบะขนของก็ขับรถไปตามปกติครับ อยู่มีสิบจากไหนก็ไม่รู้ครับกระเด็นมาใส่รถ
          หินที่ลอยมาชนกระจกรถไม่ได้แค่ก้อนเดียวนะครับ วันมา 3 ก้อน แตกเหมือนรอยโดนปืนยิงเลยครับ ต้องรีบหาเทปกาวติดชั่วประเดี๋ยวไว้ก่อนครับ ไม่ให้กระจกมันร้าวเพิ่มครับ แตกหลายจุดถ้ามันร้าวมารวมกันแล้วแตกใส่ทีมรถกระบะขนของในรถจะแย่เอาครับ ที่สำคัญประกันที่ทีมรถกระบะขนของทำไว้ ไม่รับผิดชอบในเรื่องนี้ด้วยครับ ทำกระจกบาทติดฟิมล์ก็โดยไปประมาณ 4,000 บาทแล้วครับ แต่มันยังไม่หมดแต่เพียงเท่านั้นครับ เรื่องพังๆยังไม่จบครับ เพราะว่ายางของรถยนต์ยังมาแตกอีกครับดีทีมรถกระบะขนของควบคุมรถยนต์เอาไว้ได้ไม่อย่างนั้นทีมรถกระบะขนของก็ท้องไร่ไปแล้วครับ แล้วบ้านนอกด้วยครับคือต่างจังหวัดจริงๆครับไม่อยู่ในตัวเมืองเลยครับคือทีมรถกระบะขนของต้องโบกรถแถวนั้นออกไปซื้อยางมาเปลี่ยนครับ ซึ่งยางตามต่างจังหวัดเป็นยางเปอร์เซนทั้งนั้นครับ คือประมาณว่าใช้ครั้งเดียวทิ้งเลยครับ เสียค่ายางไปอีก 1,000 แต่ดีมีช่างมาเปลี่ยนให้ครับ ทีมรถกระบะขนของก็ติดรถช่างกลับมาที่รถก็ใช้เวลาไป 1 ชั่วโมงเต็มๆครับ พอกลับเข้ามาถึงกรุงเทพทีมรถกระบะขนของก็ต้องเปลี่ยนยางเส้นใหม่เสียค่าครองชีพไปอีก 2,000 บาท สรุปแล้ววันนั้นทำงานรถกระบะขนของมาไม่เหลืออะไรเลยครับ เข้าเนื้ออีกด้วยครับ งานรถกระบะขนของไม่เคยโรยด้วยกลีบกุหลาบครับมันยากกว่าที่หลายคนเห็นมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2018, 04:24:28 PM โดย sakurayochi »

รถรับจ้างขนของเดินลุยน้ำย้ายบ้าน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 06:32:45 PM »
        เมื่อเช้าบรรยากาศน่าทำงานรถรับจ้างขนของมากครับ ถึงจะร้อนไปซักหน่อยแต่ว่าถ้าเป็นช่วงนี้ทีมรถรับจ้างขนของขอแค่ฝนไม่ตกก็พอแล้วครับ งานรถรับจ้างขนของก็เข้ามาเยอะฝนก็ตกเยอะเช่นเดียวกันครับ ทีมรถรับจ้างขนของวิ่งงานรถรับจ้างขนของไปบางพื้นที่น้ำก็ท่วมครับ อย่างเมื่อหลายวันก่อน ด้วยความที่ซอยมันแคบทีมรถรับจ้างขนของเอารถเข้าไปถึงหน้าบ้านลูกค้าไม่ได้ แต่ทีมรถรับจ้างขนของก็ยังมีรถเข็นอยู่ครับ ซึ่งเป็นของที่จำเป็นมากๆเวลาขนย้ายระยะทางไกลๆ ทีมรถรับจ้างขนของต้องมีทุกทีมครับ ขาด หาย พัง ต้องรีบเปลี่ยนครับ พอทีมรถรับจ้างขนของไปถึงที่บ้านของลูกค้า ทีมรถรับจ้างขนของรู้อยู่ก่อนแล้วว่าซอยบ้านพักอาศัยลูกค้าไม่สามารถเอารถเข้าไปได้ก็จอดหน้าซอยแต่ที่ทีมรถรับจ้างขนของเห็นมันมีอะไรที่มากกว่านั้นครับ เพราะว่าซอยบ้านของลูกค้านั้นน้ำท่วมครับ ถึงแม้ว่าน้ำจะท่วมไม่สูงมากครับ แต่ว่ามันก็สูงพอที่จะท่วมรถเข็นของทีมรถรับจ้างขนของได้ครับ ฉะนั้นรถเข็นจึงเป็นอุปกรณ์ที่หมดผลไปเลยครับ แล้วของใหญ่ๆของลูกค้ามี ตู้เย็นขนาดกลาง 1 ตู้ ตู้เสื้อผ้าขนาดกลาง 1 ตู้ แล้วก็เครื่องซักผ้าครับ 8 กก. 1 เครื่องครับ
         ถ้าเกิดว่าทีมรถรับจ้างขนของมีรถเข็นของพวกนี้ทีมรถรับจ้างขนของก็ยกกันสบายๆครับ ทีมรถรับจ้างขนของจะยกขึ้นรถเข็นแล้วเข็นออกมาจากซอยทีละชิ้นครับไม่ได้ซับซ้อนอะไรมากมายครับ แค่ต้องเดินหลายรอบแต่เมื่อเทียบกับสภาพการณ์ตอนนั้นถือว่าเป็นปัญหาเลยครับ เพราะทีมรถรับจ้างขนของต้องช่วยกันยกของทีละชิ้นเดินกันแบบม้วนเดียวจบครับ จะพักวางไม่ได้เลยครับ แล้วระยะทางไกลเอาเรื่องเหมาะกันครับ ดีที่ผู้ซื้อเป็นผู้ชายครับ รวมกับทีมรถรับจ้างขนของแล้วได้ 4 คนพอดีครับ ก็มาช่วยกันเปลี่ยนมือได้ครับ ไม่ต้องวางกับพื้นครับ กว่าจะขนย้ายกันหมดใช้เวลานานมากพอดูเลยครับ และด้วยสภาพการณ์ที่เล่ามาทั้งหมดมันเลยเป็นเหตุให้ลูกค้าย้ายออกจากห้องเช่าห้องเดิมครับ ย้ายอยู่อีกที่ซึ่งแพงกว่าครับ แต่ทีมรถรับจ้างขนของคิดว่าคุ้มค่าอย่างแน่นอนครับ เพราะถ้าต้องสภาพถนนแบบนี้ทุกๆหน้าฝนทีมรถรับจ้างขนของคิดว่าอยู่ไม่ไหวอย่างแน่นอนครับ ถ้าไม่มีการเทพื้นให้สูงขึ้นรับรองว่าอีกไม่ได้ไม่มีใครมาเช่าเหย้าอยู่ซอยนี้อย่างแน่นอนครับ ถึงหลงมาได้ทีมรถรับจ้างขนของก็คิดว่าน่าจะย้ายแจวกันหมดครับ แต่บอกเลยว่าที่นี้ไม่ที่เดียวที่เป็นข้อสงสัยแบบนี้ยังมีอีกมากมายก่ายกองครับทีมรถรับจ้างขนของรับประกันเลยครับ ใครที่อยู่ห้องแล้วเป็นแบบนี้กระวีกระวาดย้ายออกเลยครับ เพราะมันไม่สนุกแน่นอนครับถ้าต้องเดินลุยน้ำทุกวันครับ

รถรับจ้างขนของอัดโซฟาเข้าลิฟต์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 07:37:47 PM »
         ช่วงนี้ทีมรถรับจ้างขนของได้ออกกำลังกายทุกวันครับ บางวันนี้ทุกงานเลยครับ เมื่อวานส่งทีมรถรับจ้างขนของไปทำงานรถรับจ้างขนของกันตามปกติครับ แต่บางทีมรถรับจ้างขนของก็เจองานออกกำลังกายครับ งานรถรับจ้างขนของที่ต้องออกกำลังกายที่ว่าก็จะมีตัวอย่างเช่น งานรถรับจ้างขนของที่ต้องเดินยกของห่างครับ แล้วก็พวกงานรถรับจ้างขนของที่ต้องขึ้นบันไดต่างๆ ทีมรถรับจ้างขนของจะเรียกกันว่างานออกกำลังกายครับ รถรับจ้างขนของพวกนี้เรียกเหงื่อได้ดีนักละครับ เมื่อวานทีมรถรับจ้างขนของก็เจอปิดซอยครับ ด้วยความที่ผู้ซื้อเองก็ไม่รู้ครับ เรื่องนี้ทีมรถรับจ้างขนของก็โทษใครไม่ได้ พอดีว่าฝาท่อหน้าหมู่บ้านของลูกค้ามันพังเสียหายครับ ลูกค้าบอกเล่าให้ทีมรถรับจ้างขนของรถขยะที่จะวิ่งเข้ามาเก็บขยะในหมู่บ้านขับผ่านแล้วมันแตกเสียหายครับ ด้วยความที่ฝามันมีอายุค่อนข้างมากแล้วครับ แล้วรถขยะก็หนักด้วยครับ ดีที่รถขยะไม่ติดหลุมท่อครับ แล้วตัวลูกค้าเองก็ไม่ได้อยู่ที่บ้านเรือนหลังเก่ามาซักระยะแล้วครับ เรื่องฝาท่อแตกผู้ซื้อก็มารู้พร้อมๆกับทีมรถรับจ้างขนของครับ แล้วงานรถรับจ้างขนของงานนี้เช้าด้วยครับ เป็นงานรถรับจ้างขนของคิวแรกของวันแล้วทีมรถรับจ้างขนของต้องไปอีก 2 คิวในวันนั้น
         ก็วิ่งสิครับรออะไรฮ่าๆๆ จริงๆก็วิ่งไม่ได้มากครับ เนื่องจากว่าของมันค่อนข้างที่ใหญ่เลยทีเดียว แถมมีลูกระนาดตามทางด้วยครับ ลูกค้าไปยืมรถเข็นจากที่ไหนมาให้ทีมรถรับจ้างขนของก็ไม่รู้ครับ มีด้วยกัน 3 คันครบคนเลยครับ ก็ขนของเร็วไวขึ้นอีกพอสมควรครับ ทีมรถรับจ้างขนของไปทำงานรถรับจ้างขนของคิวที่ สายไปนิดหน่อยครับ แต่ลูกค้าคิวที่ 2 ค่อนข้างที่จะคุยง่ายครับ ก็ถือว่าเป็นโชคดีของทีมรถรับจ้างขนของไปครับ ไม่อย่างนั้นเรื่องลนลานมันจะเกิดขึ้นกับทีมรถรับจ้างขนของอย่างแน่นอนครับ งานรถรับจ้างขนของคิวที่ 2 อันนี้ก็ไม่แพ้กันครับ ทีมรถรับจ้างขนของได้บริหารร่างกายเหมือนกันครับ ไปถึงหน้าตึกทีมรถรับจ้างขนของยังไม่หายเหนื่อยดีครับ ลูกค้าเดินลงมารับทีมรถรับจ้างขนของด้วยหน้าตายิ้มร่าครับ ทีมรถรับจ้างขนของรู้อยู่ก่อนแล้วครับว่างานรถรับจ้างขนของคิวนี้ทีมรถรับจ้างขนของต้องขึ้นไปขนของที่ชั้น 5 ครับ ก็ไม่รู้ว่าลูกค้ายิ้มแฉ่งอย่างสบายใจเพราะว่าเดินขึ้นลงบันได 5 ชั้นจนชิน หรือปีติยินดีที่ได้ย้ายออกไปอยู่ลิฟต์ซักที แต่ทีมรถรับจ้างขนของคิดว่าอย่างหลังมากกว่าครับ และงานรถรับจ้างขนของคิวนี้ก็เกือบไปแล้วครับ ทีมรถรับจ้างขนของขนโซฟาลงมาอย่างยากลำบากครับ เพราะมันหนักมาก แล้วไปอีกที่เกือบจะอัดเข้าลิฟต์ไม่ได้ แล้วผู้ซื้ออยู่ชั้น 7 ดีที่ทีมรถรับจ้างขนของทำได้
รถรับจ้างขนของ : http://www.รถกระบะรับจ้าง.com/รถรับจ้างขนของ/

รถขนของย้ายสินค้าเครื่องเรือน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2018, 05:48:49 PM »
         ช่วงนี้กำลังจะหยุดยาวนะครับ ใครจะทำอะไรรีบทำนะครับ ใครจะส่งอะไรรีบส่งเลยนะครับ ทีมรถขนของรอทำงานอยู่ครับฮ่าๆๆช่วงนี้งานรถขนของเข้ามาค่อนข้างอื้อซ่าครับ แต่แปลกที่งานรถขนของที่จองไว้ล่วงหน้าจะบ้างครับ ทีมรถขนของไปได้งานจริงๆก็พวกงานรีบครับ ที่ทีมรถขนของต้องไปขนย้ายวันนั้นเลย อย่างวันนี้ทีมรถขนของมีส่งครีมด้วยครับ จำนวนประมาณ 40 ลังได้ครับ หลายวันมานี่ทีมรถขนของรับงานขนย้ายสินค้าค่อนข้างบ่อยนะครับ โดยเฉพาะสินค้าที่เป็นครีมต่างๆครับ 10 ลังบ้าง 20 ลังบ้าง บางทีมาเยอะก็ 40-60 ลังก็มีมาครับ ธุรกิจนี้คงจะไปได้ย้องมากแน่ๆนอนครับ เลยจ้างทีมรถขนของไปแบบนี้ครับ เมื่อวานทีมรถขนของไปย้ายงานโต๊ะไม้มาครับ เป็นโต๊ะทานข้าวขนาด 6 ที่นั่งที่อุรุแล้วก็หนักมากเลยครับ ลูกค้าย้ำกันทีมรถขนของว่าต้องไป 3 คนเท่านั้นครับ ส่วนทางบ้านลูกค้า ก็จะมีคนอีก 2 คนคอยช่วยอยู่ครับ ทีมรถขนของก็ต้องใช้แรงเยอะเป็นการสมควรครับ กว่าจะเคลื่อนที่โต๊ะตัวนั้นได้ครับ ไม่ใช้เบาๆเลยครับ แล้วก็มีเก้าอี้อีก 6 ตัวครับเป็นงานไม้ที่สวยเลยครับ ทีมรถขนของต้องไปช่วยผู้ซื้อห่อโต๊ะกับเก้าอี้เล็กน้อยครับ
         งานรถขนของช่วงนี้จะเน้นๆไปที่การย้ายเสียส่วนมากครับ กระบุงโกยน้อยต่างกันไปครับ อย่างลูกค้าบางคนอยู่ห้องมานานๆ พอเริ่มที่จะซื้อที่พักอาศัยได้แล้ว ของที่มันมีอยู่ในห้องก็เยอะมากเลยครับ บางทีมรถขนของเข้าไปยังงงงันเลยครับ ขนาดว่าเก็บคอมไพล์ของไว้แล้ว ยังได้เยอะขนาดนี้เลยครับ บางห้องทีมรถขนของต้องเอารถไปถึง 2 คัน ทีมรถขนของ 2 ทีมครับ ช่วยกันครับ นึกภาพไม่ออกเลยว่าตอนที่ลูกค้าไล่แพ็คของมันจะเป็นยังไง ของก็เป็นกองขนาดนี้คงจะจับต้นชนปลายไม่ถูกน่าดูเลยครับ แต่ถ้าเป็นพวกน้องๆนักศึกษา หรือคนที่เพิ่งจะเริ่มทำงานย้ายมาอยู่ใหม่ๆ ของจะน้อยครับ เพราะส่วนมากยังไม่ได้เลือกซื้อครับ บางทีลูกค้าก็นัดทีมรถขนของไปเจอร้านเฟอร์นิเจอร์เลยก็มีครับ เพราะว่าเลือกของเอาไว้ครับแล้วก็ให้ทีมรถขนของไปขนย้ายมาให้ครับ แต่เฟอร์นิเจอร์บางชิ้นต้องถอดประกอบด้วย อันนี้ทีมรถขนของก็ช่วยไม่ได้จริงๆนะครับ เพราะทีมรถขนของมาใช้เวลากับการประกอบหรือถอดเครื่องเรือนแบบนี้ไม่ได้ครับ ทีมรถขนของก็ต้องแถลงกับลูกค้าตั้งแต่เริ่มคุยงานเลยครับ ถ้าทีมรถขนของไม่แจกแจงเลยเดี๋ยวเรื่องมันก็จะไปกันใหญ่ครับ โวยเคยถึงขั้นแจ้งผู้พิทักษ์สันติราษฎร์ก็มีนะครับ ทีมรถขนของเลยเปิดบันทึกเสียงให้ผู้ใช้บริการฟังครับ เคราะห์ดีจริงๆที่วันนั้นใช้มือถือแบบที่บันทึกเสียงได้ครับ ไม่อย่างนั้นทีมรถขนของแย่แน่เลยครับ
รถขนของ : http://www.รถกระบะรับจ้าง.com/รถขนของ/

ทีมรถขนของขนส่งที่นอนเข้าโรงแรม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 01:19:01 AM »
         ทีมรถขนของเพิ่งผ่านศึกหนักไปได้ไม่นานครับ 3 วันที่ผ่านมาถือว่าเมื่อยแล้วหนักมากครับ วันนี้ดีทีมรถขนของยังได้พักกันหน่อยครับ วันนี้งานรถขนของมีเข้ามามากมายก่ายกองเหมือนเดิมครับ ต้อนรับทีมรถขนของทุกคนเข้าสู่ 4 สัปดาห์ ที่ทีมรถขนของต้องเตรียมตัวอย่างหนักครับ เหนื่อยหนักแน่นอนครับไม่ต้องห่วงเลย แต่ละวันที่ทีมรถขนของต้องเจอต่อไปนี้บอกเลยว่าทำทุกวันเพื่อสิ้นปีเท่านั้นครับฮ่าๆๆ เดือนนี้ทีมรถขนของต้องหางานให้ได้มาที่สุดเท่าที่จะไหวกันเลยรับ แต่ทีมรถขนของก็ต้องไปไม่ลืมที่จะแบ่งเวลาพักครับ วันนี้งานรถขนของเข้ามาบานเบิกเป็นการสมควรครับ แต่งานรถขนของไม่เต็มนะครับ แต่ยังไงทีมรถขนของก็ตั้งใจจะลดกะกลางคืนลงอยู่แล้วครับ เพราะ 3 วันติดๆทีมรถขนของลุยวันละ 5 งานกันเลยครับ กลับเรือนดึกมากๆ วันนี้ทีมรถขนของก็จะได้กันแค่ 3 งานเป็นเป็นส่วนใหญ่ครับ วันนี้ทีมรถขนของเริ่มงานรถขนของกันแต่เช้าเลยครับ งานนี้โรงแรมจ้างทีมรถขนของครับ เป็นโรงแรมม่านรูดครับทีมรถขนของขอเรียกง่ายๆแบบเข้าใจเลยแล้วกันฮ่าๆๆ วันนี้ทีมรถขนของรับหน้าที่ไปขนย้ายที่นอนครับ พอดีว่ารถที่ผู้ใช้บริการจะเข้าไปเอาเกิดเสียขึ้นมาครับก็เลยให้ทีมรถขนของไปขนย้ายแทนให้ครับ
        ทีมรถขนของก็ไปรับที่นอนมาทั้งหมด 6 หลังครับ เทิ่งหน่อยครับ ใส่ได้พอดีรถเลยครับ ก็ขนย้ายจากร้านไปที่โรงแรมครับ งานรถขนของคิวนี้ดีหน่อยครับ เพราะว่าที่ร้านมีเด็กมาช่วยยกขึ้นให้ครับ ทีมรถขนของก็เลยทำงานได้รวดเร็วทันใจหน่อยครับ ทีมรถขนของออกจากร้านมาถึงโรงแรมก็ไล่เลยครับ เอารถของทีมรถขนของไปจอดตามห้องครับ ก็ไม่ไกลกันครับ ก็จะกนิษฐาที่คอยเฝ้าโรงแรมคอยวิ่งเปิดม่านแล้วก็เปิดประตูให้ครับ ทีมรถขนของก็เอาที่นอนไปวางไว้บนโครงเตียงให้เฉยๆครับ แล้วเรื่องแกะปูเตียงอันนี้ทีมรถขนของไม่เกี่ยวครับ เดี๋ยวแม่บ้านของทางโฮเต็ลเขามาจัดการเองครับ เป็นโรงแรมม่านรูดที่ดูใหญ่เหมือนกันครับ มีหลายสิบห้องเลยครับ มีม่านเทอะทะปิดมิดชิดเลยครับ กล่องวงจรปิดเพียบครับ เรียกได้ว่าถ้าใครนัดหมายกิ๊กไปที่นั่นรับรองว่าหลักฐานมัดตัวแน่นละครับ ทีมรถขนของคิดว่าต้องจ้างหมอความแพงครับกว่าจะหลุดข้อหาฮ่าๆๆ แต่กล้องวงจรปิดมีไว้ดีแล้วครับ อันนี้เห็นด้วยให้ผู้สร้างทุกคนมีเลยครับ โดยเฉพาะร้านขายของครับ ควรจะมีเป็นอย่างยิ่งครับ ช่วงนี้ทีมรถขนของต้องผ่านไปให้ได้ครับ แม้จะลากเลือดเลยก็ตามทีครับ เพราะวันหยุดกำลังรอทีมรถขนของอยู่ครับ

ทีมรถกระบะขนของขนย้ายร้านเสื้อเด็ก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 06:31:03 PM »
         วิ่งวุ่นกันทั้งคืนเลยครับสำหรับทีมรถกระบะขนของ เมื่อคืนวานนี้ พอดีมีงานรถกระบะขนของเข้ามาในช่วงยามค่ำคืนครับ เป็นงานห้างกับงานตลาดนัดครับ งานรถกระบะขนของทั้ง 2 คิวไม่ได้จองล่วงหน้าครับ ทั้ง 2 งานนี้โทรเข้ามาติดต่อทีมรถกระบะขนของในคืนนั้นเลยครับ ทีมรถกระบะขนของต่างคนก็ต่างแยกย้ายกลับเวสน์กันหมดแล้วครับ สุดท้ายได้ทีมรถกระบะขนของมา 3 ครบจนได้ครับ พอแยกย้ายแล้วทีมรถกระบะขนของก็จะรวมตัวลำบากหน่อยครับ ทีมรถกระบะขนของบางคนบ้านอยู่ไกลครับกว่าจะมากวาจะกลับครับ อันนี้ก็รวมกันเฉพาะคนที่อยู่ใกล้ๆครับ คือวันนั้นทีมรถกระบะขนของแต่ละคนก็ทำงานรถกระบะขนของกันมา 2-3 งานแล้วครับ ตัวผมเองก็จัดงานรถกระบะขนของไป 3 ตัวเลย แต่โอกาสมาแล้วครับ ทีมรถกระบะขนของรวมกันได้ก็ไปเริ่มงานรถกระบะขนของกันเลยครับ งานรถกระบะขนของคิวนี้ไม่ยากเข็ญครับ ทีมรถกระบะขนของเข้าไปขนย้ายสินค้าออกจากร้านครับ เพราะผู้ใช้บริการจะย้ายร้านไปอยู่ที่อื่นครับ แต่ตามกำหนดลูกค้าต้องย้ายของกลับไปที่บ้านช่องห้องหับก่อนครับ สินค้ามีไม่มากเท่าไหร่ครับ ยังไม่เต็มคันรถดีเลยครับ
          แต่ด้วยความที่ลูกค้าโดนเบี้ยวนัดครับ รถที่นัดกันไว้ แถมลูกค้าโอนมัดจำไปแล้วด้วยครับ ดันไม่ยอมมาให้ครับ ถ้าพรุ่งนี้ไม่คืนมัดจำลูกค้าคงต้องแจ้งความครับ แล้วงานรถกระบะขนของตลาดนัดเป็นงานรถกระบะขนของที่ 2 ของทีมครับ เป็นบุญวาสนาของทีมรถกระบะขนของที่ตลาดกันห้างมันอยู่ใกล้ๆกันมากครับ ทีมรถกระบะขนของก็เลยขอผู้ใช้บริการว่าจะแวะเอาของคิวที่ 2 ขึ้นรถไปด้วย ซึ่งลูกค้าก็ไม่มีคำถามอะไรครับ ทีมรถกระบะขนของก็วิ่งไปเก็บของผู้ซื้อคิวที่ 2 ต่อเลยครับ ของมีบานตะเกียงกว่าที่คิดเรี่ยราย แต่สามารถใส่รถได้ครับ ของไม่เบียดกันก็โอเคแล้วครับ ดีที่ผู้ซื้อคิวที่ 2 ถึงที่หมายก่อนครับ ลูกค้าคิวที่ 2 อันนี้ก็โดนมาเหมือนกันครับ รถที่จ้างไว้เบี้ยวไม่ยอมมาครับ แต่เจ้านี้ไม่ได้มัดจำอะไรไว้ครับ ของเป็นพวกเสื้อผ้าเด็กครับ ร้านลูกค้าไม่เทิ่งเท่าไหร่ครับของก็เลยน้อยหน่อยครับ ก็ไปถึงห้องลูกค้าที่อยู่ไม่ไกลครับ ห้องอยู่ชั้น 1 เลยครับ งานคิวนี้เสร็จเร็วมากครับใช้เวลาไม่เต็มเลย ส่วนงานรถกระบะขนของคิวที่อันนี้ไกลหน่อยครับ ทีมรถกระบะขนของเข้าไปที่หมู่บ้านของลูกค้าซึ่งลึกและเวลามืดค่ำมากครับ ถ้าไม่มีผู้ใช้บริการคอยบอกทางทีมรถกระบะขนของหลงในหมู่บ้านอย่างแน่นอนครับ ทีมรถกระบะขนของต้องใช้เวลาส่งของให้อนุครับ เพราะมันดึกดื่นมากแล้วครับ ทำอะไรเสียงดังไม่ได้ครับ ข้างบ้านเขาหลับไหลกันหมดแล้วครับ
รถกระบะขนของ : http://www.รถกระบะรับจ้าง.com/รถกระบะขนของ/

ทีมรถขนของต้องหยุดการขน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 04:38:43 PM »
          จะตก ไม่ตก ช่วงนี้ทีมรถขนของเองก็ดูไม่ออกนะครับ ชุลมุนกับการรายงานข่าวเหลือเกินครับ ทีมรถขนของก็ไม่ได้คาดหวังอะไรมากครับ แต่ช่วงนี้มันต้องหน้าหนาวแล้วฝนไม่น่าตกลงมาอีกนะครับ เคลื่อนไปหมดเลยครับตารางงานรถขนของครับ เมื่อวันก่อนวางงานรถขนของไว้อย่างดีเลยครับ ฝนดันมาตกเอาตอนเช้ามืด รถนี่ติดมากครับยาวหลายกิโลเมตรเลย ทีมรถขนของเกือบจะเสียงานรถขนของคิวแรกไปครับ ดีที่ทีมรถขนของยังพอที่จะเคลียกับลูกค้าได้ครับ ไม่อย่างนั้นทีมรถขนของเคราะห์อย่างแน่นอนครับ งานรถขนของวันฝนตกมักจะตรงกันพวกงานเอกสาร งานรถขนของที่จะจอดหน้าตึกไม่ได้ ต้องให้ทีมรถขนของถือของกลางที่โล่งแจ้งฮ่าๆๆ วันนั้นทีมรถขนของต้องรอครับ เพราะทีมรถขนของย้ายของออกมาจากคอนโดของลูกค้าไม่ได้ครับ ถึงแม้ว่าลูกค้าจะโกยทุกอย่างใส่ถุงดำเอาไว้ซึ่งมันก็กันน้าได้ประมาณหนึ่งทีมรถขนของก็ไม่ได้คิดจะเสี่ยงภัยอะไรครับ ทีมรถขนของปลอดภัยไว้ก่อนจะดีกว่าครับ งานรถขนของคิวแรกทีมรถขนของใช้เวลาในการรอให้ฝนหยุดตกไป 30 นาทีครับ ทำให้ทีมรถขนของต้องบึ่งทำเวลาเป็นอย่างมากครับ เพราะรถก็จะติดตามมาด้วยครับ
         ทีมรถขนของเวลาได้เกือบจะดีครับ เข้างานรถขนของคิวที่ 2 สายไป 45 นาทีครับ แต่ผู้ใช้บริการก็ยังคงใจพระกับทีมรถขนของครับ งานรถขนของคิวที่ 2 อันนี้เป็นการขนย้ายลังสินค้าครับ น่าจะเป็นพวกครีมทาหน้าหรือบำรุงผิวอันนี้ทีมรถขนของก็ไม่ทราบได้ครับ ทำกล่องสวยดีครับ ก็จัดการขนย้ายกันประมาณ 40 ลังครับ ทีมรถขนของต้องเอาของทั้งหมดไปส่งไว้ที่คลังพัสดุเก็บสินค้าครับ จังหวะนี้เป็นเวลายาวนานที่สุดครับ เพราะว่าการที่ทีมรถขนของต้องไปเก็บสินค้าที่โกดัง ทีมรถขนของจำเป็นจะต้องคอยคิวลงของด้วยครับ ซึ่งมันนานนมมากครับ ทีมรถขนของรอเป็นชั่วโมงเลยครับ งานรถขนของคิวที่ 3 อันนี้ต้องบอกเลยว่าทีมรถขนของเกือบแย่ครับ เพราะโดนบ่นยับเลยครับ หูยังชาออยู่เลยครับ ดีที่ข้าวของต่างๆมันเป็นขอเล็กๆใส่แบ่งเป็นถุงๆไว้จำนวนไม่มากครับ ทีมรถขนของเข้าไปขนย้ายฝช้ความรวดเร็วให้มากที่สุดเท่าที่ทีมรถขนของจะตื๋อได้ครับ ใช้เวลา 15-20 นาทีครับในการขนย้ายของขึ้นรถครับ ลูกค้าก็งงครับเตรียมตัวออกรถที่จะขับตามทีมรถขนของเกือบไม่ทันครับ วันนั้นทีมรถขนของเอาจบแค่งานรถขนของคิวที่ 3 เท่านั้นครับ เพราะขาที่ทีมรถขนของจะกลับถนนที่ทีมรถขนของเลือกใช้ดันมีรถเกิดอุบัติเหตุครับ รถเคลื่อนกันได้กร่อมมากครับ ทีมรถขนของก็ไปไหนไม่ได้แล้วครับ
รถขนของ : http://www.รถกระบะรับจ้าง.com/รถขนของ/

รวบความซวยของทีมรับย้ายบ้าน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 08:17:42 PM »
         เป็นวันเด็กๆที่งานรับย้ายบ้านไม่เด็กเลยครับ วันนี้ทีมรับย้ายบ้านพบเจอโจทย์บานตะไทมากเลยครับ เริ่มกันตั้งแต่เช้าคือรถในซอยของทีมรับย้ายบ้านปกติวันธรรมดามันก็ติดหนักมากอยู่แล้วครับ ส่วนเสาร์-อาทิตย์ก็จะติดเพ็จลงมาหน่อยแต่ก็ไม่ได้มากมายอะไรมากครับ แต่ก็เคลื่อนตัวได้ดีกว่า แต่ก็แค่ในตอนเช้าเท่านั้นครับ แล้ววันนี้งานรับย้ายบ้านคิว 8 โมงเช้าคือไม่มีเลยครับ ขนาดทีมรับย้ายบ้านตื่นมารองานรับย้ายบ้านกันตั้งแต่เช้ามันก็ไม่มีเข้ามาเลยครับงานรับย้ายบ้าน ก็มีแต่งานรับย้ายบ้านช่วงสายๆที่ผู้ใช้บริการได้จองเอาไว้นั้นละครับ พอทีมรับย้ายบ้านออกไปเท่านั้นละครับ คือรถติดตั้งแต่ต้นซอยยันท้ายซอย ทีมรับย้ายบ้านอยู่กลางซอย ไม่รู้จะเลี้ยวออกทางไหนดีเลยครับ เป็นวันเด็กที่คนกระบุงโกยมากๆครับ สถานที่ห้างร้านต่างๆมีกิจกรรมกระบุงโกยมาก พอจบงานรับย้ายบ้านคิวแรก ทีมรับย้ายบ้านต้องไปรวมกับทีมรับย้ายบ้านอีกคันหนึ่งครับ เพราะลูกค้าจ้างทีมรับย้ายบ้านเอาไว้ 2 คัน ทีมรับย้ายบ้านก็ไปรวมกันที่บ้านเรือนลูกค้ากันทีมรับย้ายบ้านยังพอทำเวลากู้หน้ากลับมาได้อยู่ครับ ไม่ถึงขั้นเสียงาน
         พอทีมรับย้ายบ้านขับๆไปก็ทัศนาว่ารถของทีมรับย้ายบ้านอีกคัน ทำไมไม่มีการเปิดไฟเลี้ยวขาวเลยครับ เวลาจะเปลี่ยนเลนมันร้ายแรงมากครับ พอทีมรับย้ายบ้านไปถึงปลายทางของงานนั้น ก็เรียกทีมรับย้ายบ้านนั้นเข้ามาคุยกัน ทีมรับย้ายบ้านแจ้งว่าเปิดตลอดทุกครั้งที่เลี้ยว ก็เลยไปลองเช็คกันดู ก็คงอยู่ว่ามันเสียครับ ระบบไฟของรถมันคงจะเสียครับ ทีมรับย้ายบ้านก็ต้องหาร้านทำกันอีก 1 ชั่วโมงเต็มๆ ทีมรับย้ายบ้านของผมก็ต้องไปวิ่งงานรับย้ายบ้านแทนทีมที่เข้าไปฟื้นฟูระบบไฟครับ เรื่องมันยังไม่จบแค่นั้นรถของทีมรับย้ายบ้านที่เพิ่มซ่อมมาเสร็จ ตอนกลับมาจากงานรับย้ายบ้านทีมรับย้ายบ้านก็เข้าไปตรวจสอบดู เพราะว่าพรุ่งนี้ทีมรับย้ายบ้านต้องเอาไปใช้งานแล้วครับ พอเช็คเท่านั้นละรถใช้งานไม่ได้เลยดูไปดูมาแบตของรถมันมีรอยแตกครับ เติมน้ำกลั่นไปยังไงแบตมันก็แห้งครับ โทรประสานงานกันทางร้านที่รับผิดชอบให้หาช่างมาเปลี่ยน กว่าเสร็จก็มืดเลยครับ วันนี้ต้องบอกเลยว่ามันสะสมสุดยอดปัญหาจริงๆครับ แต่ถือว่าเป็นปริศนาที่แก้ได้ครับ ไม่เหมือนรถชั้น ถ้ารถชนมาทีคือหน้ามืดเลยครับ เพราะมันต้องทำเรื่องอะไรหลายอย่างมากครับ แล้วต้องเฝ้าคอยถักซึ่งกว่าจะได้บางครั้งมันกินเวลาทีมรับย้ายบ้านไปเป็นเดือนๆครับ ซึ่งมันส่งผลกับการทำงานรับย้ายบ้านเป็นอย่างมากครับ
รับย้ายบ้าน : http://www.รถกระบะรับจ้าง.com/รับย้ายบ้าน/

รับทำseoราคาถูก, รับโปรโมทเว็บไซต์, รับดันอันดับเว็บไซต์, รับทำเว็บไซต์, ออกแบบเว็บไซต์ราคาถูก, รับประกันติดgoogle